ข่าวสารองค์กร
June 8, 2023
วี บียอนด์ ร่วมเป็นสปอนเซอร์หลักคอนเสิร์ต “Spicy on the Beach” เทศกาลดนตรีริมทะเลที่เผ็ดที่สุดในระยอง!!!
![](https://cdn.prod.website-files.com/64805be211766565d95bb26a/64dd88649d6804fff0b411ca_OTB1216-02-1280x1707.jpeg)
บริษัท วี บียอนด์ ดีเวลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จัดใหญ่จัดเต็ม!!! ร่วมเป็นสปอนเซอร์หลักเทศกาลดนตรีริมทะเลที่เผ็ดที่สุดในระยอง “Spicy on the Beach” เสาร์ที่ 10 มิถุนายนนี้ ณ หาดแหลมเจริญ จ.ระยอง นำทีมแซ่บเว่อร์ด้วย 8 วงดนตรีสุดฮอต อย่าง THE PARKINSON / TATTOO COLOUR / No One Else / POLYCAT / ZEAL / scrubb / 4EVE / rooftop_official ประตูเปิดเวลา 13.00 น. เป็นต้นไป ใครยังไม่มีบัตร จองด่วนนน ทาง www.TheConcert.com หรือ Application The Concert ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม https://www.facebook.com/spicyevent.official